องค์การบริหารส่วนจังหวัดกาฬสินธุ์ ประชุมข้าราชการองค์การบริหารส่วนจังหวัดกาฬสินธุ์ เพื่อคัดเลือกเป็นกรรมการผู้แทนองค์การบริหารส่วนจังหวัด จังหวัดกาฬสินธุ์
วันนี้ 7 พฤศจิกายน 2555 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัด ได้จัดประชุมเพื่อคัดเลือกตัวแทนข้าราชการฯ มีบุคคลที่ได้รับเสนอชื่อ 2 ราย คือ นายสุทธิสม ญาณผาด และนายพูลศักดิ์ บุตเกตุ หลังจากที่ได้ลงคะแนนเสร็จเรียบร้อยจากข้าราชองค์การบริหารส่วนจังหวัด ผลปรากฏว่านายพูลศักดิ์ บุตเกตุ ได้รับคะแนนมากที่สุดได้ดำรงตำแหน่งกรรมการผู้แทนข้าราชการองค์การบริหารส่วนจังหวัด จังหวัดกาฬสินธุ์ ซึ่งมีวาระดำรงตำแหน่ง 4 ปี