รายละเอียดการโอนเงินสนับสนุนค่าใช่้จ่ายการจัดการศึกษาตั้งแต่ระดับอนุบาลจนจบการศึกษาขั้นพื้นฐาน สำหรับภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2558
โอนเข้าบัญชีเงินฝากธนาคารของโรงเรียนในสังกัด อบจ.กาฬสินธู์ วันที่ 3 เมษายน 2558
พร้อมนี้ให้โรงเรียนในสังกัด อบจ.กาฬสินธุ์ ออกใบเสร็จรับเงินเพือเป็นหลักฐาน ลงวันที่ 3 เมษายน 2588 พร้อมนำส่ง กองคลัง อบจ.กาฬสินธู์